| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M090AWA6 R1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M090AWA6 R1 1280 * 720 màn hình LCD 9,0 inch cho ánh sáng cao ngoài trời
M090AWA6 R1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M090AWA6 R1 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198.72 ((W) × 111.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 211.44 ((W) × 126.89 ((H) × 10.36 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [9S3P], 30K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 313g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| M090AWA6 R1 1280 * 720 màn hình LCD 9,0 inch cho ánh sáng cao ngoài trời | |
M090AWA6 R1 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
M090AWA6 R1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng M090AWA6 R1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn M090AWA6 R1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của M090AWA6 R1 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá