| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M090AWA5 R0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M090AWA5 R0 9,0 inch 1280 * 720 880 cd / m2 màn hình LCD
M090AWA5 R0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M090AWA5 R0 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198.72 ((W) × 111.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | 201.72 ((W) × 114.78 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 212.2 ((W) × 127.5 ((H) × 10.5 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare, lớp phủ cứng (3H), phản xạ 6,0% (tối đa.) |
| Độ sáng | 880 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | 7S4PWLED, 15K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 335g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pin |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| M090AWA5 R0 9,0 inch 1280 * 720 880 cd / m2 màn hình LCD | |
M090AWA5 R0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M090AWA5 R0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn M090AWA5 R0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của M090AWA5 R0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi về M090AWA5 R0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá