| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | M069AWA1 R0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M069AWA1 R0 mới 6.9 inch 1280 * 720 màn hình LCD
M069AWA1 R0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | M069AWA1 R0 |
| Kích thước đường chéo | 6.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 212PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 156.48 ((W) × 80.136 ((H) mm |
| Mở Bezel | 158.88 ((W) × 82.836 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 167 ((W) × 93 ((H) × 8,6 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 750 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 75% NTSC |
| Loại đèn | 6S4PWLED, 30K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 170g (tối đa.) |
| Ứng dụng | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| M069AWA1 R0 mới 6.9 inch 1280 * 720 màn hình LCD | |
M069AWA1 R0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M069AWA1 R0 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi về M069AWA1 R0 với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng M069AWA1 R0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn M069AWA1 R0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá