| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | S850DK1-KD2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
S850DK1-KD2 85.0 inch 3840*2160 120Hz 97 pin màn hình lcd
S850DK1-KD2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | S850DK1-KD2 |
| Kích thước đường chéo | 85" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 52PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1872 ((W) × 1053 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1902.6 ((W) × 1083.6 ((H) × 59.8 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 1%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 2500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | Super MVA, thường màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6.5 (Loại) ((G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 97%DCI-P3 |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 120Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 42.5kg (Typ.) |
| Ứng dụng | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Giao diện tín hiệu | V-by-One 16 làn đường, 97 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| S850DK1-KD2 85.0 inch 3840*2160 120Hz 97 pin màn hình lcd | |
S850DK1-KD2 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
S850DK1-KD2 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng S850DK1-KD2 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá