| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | S850DJJ-T01 Phiên bản B1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
85.0 inch gốc S850DJJ-T01 Rev.B1 56 pin màn hình lcd
S850DJJ-T01 Rev.B1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | S850DJJ-T01 Rev.B1 |
| Kích thước đường chéo | 85" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 52PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1872 ((W) × 1053 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 1902×1083×47.6 (H×V×D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 2000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 9.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | Super MVA, thường màu trắng, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 98%sRGB |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | 50.0Kgs (Typ.) |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn, Connector56 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 85.0 inch gốc S850DJJ-T01 Rev.B1 56 pin màn hình lcd | |
S850DJJ-T01 Rev.B1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
S850DJJ-T01 Rev.B1 LCD Panel FAQ:
Q: Khi nào bạn sẽ vận chuyển, nếu tôi đặt hàng S850DJJ-T01 Rev.B1 Giờ thì sao?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng điều khiển LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố giá trị thấp cho đơn đặt hàng của tôi khi vận chuyển không?
A: Vâng, chúng tôi có thể làm cho bạn nếu bạn cần.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá