| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | S850DJJ-T01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
S850DJJ-T01 85.0 inch 60Hz màn hình lcd màn hình lcd màn hình
S850DJJ-T01 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | S850DJJ-T01 |
| Kích thước đường chéo | 85" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 52PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1872 ((W) × 1053 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 1921.8 ((W) × 1102.8 ((H) × 29.36 ((D) |
| Độ sáng | 3000 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 91% DCI-P3 |
| Vật thể | TBD |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | Super MVA, thường màu trắng, truyền. |
| Phản ứng | 9.5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | V-by-One 8 làn đường, 56 chân Connector |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| S850DJJ-T01 85.0 inch 60Hz màn hình lcd màn hình lcd màn hình | |
S850DJJ-T01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
S850DJJ-T01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của S850DJJ-T01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu S850DJJ-T01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn S850DJJ-T01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi S850DJJ-T01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá