| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | JJ068IA-07B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
JJ068IA-07B 6,8 inch 1280 * 720 màn hình lcd màn hình LCD
JJ068IA-07B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | JJ068IA-07B |
| Kích thước đường chéo | 6.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 217PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 152.064 ((W) × 79.603 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 167 × 93 × 9,75 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 750 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AAS, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn hậu | 6S3PWLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 185g (Dân loại) |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit) + SPI, Connector40 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| JJ068IA-07B 6,8 inch 1280 * 720 màn hình lcd màn hình LCD | |
JJ068IA-07B LCD Panel Xuất và gói:
![]()
JJ068IA-07B bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôi của JJ068IA-07B với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng của tôi về JJ068IA-07B bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn JJ068IA-07B không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá