| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | DK123IA-01A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
DK123IA-01A màn hình LCD 12,3 inch cho ánh sáng cao ngoài trời
DK123IA-01A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | DK123IA-01A |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.608 ((W) × 109.728 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 310.03 ((H) × 128.03 ((V) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20 (Loại) (G đến G) |
| góc nhìn | 60/60/60/60 (Typ.) ((CR≥100) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 80%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [12S4P], 15K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 815g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin |
| Cung cấp điện | 3.3/6.0/6.0/20/-11V (Loại) ((VCC/VDDP/VDDN/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
| DK123IA-01A màn hình LCD 12,3 inch cho ánh sáng cao ngoài trời | |
DK123IA-01A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
DK123IA-01A bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng DK123IA-01A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng DK123IA-01A của tôi không? giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn DK123IA-01A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu DK123IA-01A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá