| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | QV095Z9M-N00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
QV095Z9M-N00 480*1920 Màn hình LCD 9,5 inch cho Máy gia dụng
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | QV095Z9M-N00 |
| Kích thước đường chéo | 9.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 1920 210PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 58.032 ((W) × 232.128 ((H) mm |
| Mở Bezel | 60.78 ((W) × 234.98 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 66 ((W) × 249.4 ((H) × 4.7 ((D) |
| Độ sáng | 800 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 70% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Nhấp nháy (sương mù 0%) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | WLED, 15K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, Máy gia dụng |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/3.3 (Min./Max.) ((IOVCC), 2.7/3.3V (Min./Max.) ((VDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| QV095Z9M-N00 480*1920 Màn hình LCD 9,5 inch cho Máy gia dụng | |
QV095Z9M-N00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QV095Z9M-N00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của QV095Z9M-N00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của QV095Z9M-N00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá