| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | QV055FHM-N40 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Chân hình LCD 5,5 inch chất lượng cao 1080 * 1920 QV055FHM-N40 cho Máy cầm tay
QV055FHM-N40 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | QV055FHM-N40 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Ánh sáng cao ngoài trời, Điện thoại di động, cầm tay & PDA |
| Giao diện tín hiệu | LVDSConnector |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; |
| Chân hình LCD 5,5 inch chất lượng cao 1080 * 1920 QV055FHM-N40 cho Máy cầm tay | |
QV055FHM-N40 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
QV055FHM-N40 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu QV055FHM-N40 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của QV055FHM-N40?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của QV055FHM-N40?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá