| Tên thương hiệu: | CSOT |
| Số mẫu: | MAC300XA3-1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
12.3 inch MAC300XA3-1 1920 * 720 màn hình LCD cho màn hình ô tô
MAC300XA3-1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | CSOT |
| Mô hình P/N | MAC300XA3-1 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 167PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 292.032 ((W) × 109.512 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 299.5 ((W) ×123 ((H) |
| Độ sáng | 1000 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 88/88/88/88 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 75% |
| Vật thể | 281±5g |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | FFS, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 25 (Tối đa) (Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | 9S3P WLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Sử dụng cho | Khởi sáng cao ngoài trời, màn hình ô tô |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 60 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Mức rung động: 3.0G (29.4 m/s2) |
| 12.3 inch MAC300XA3-1 1920 * 720 màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
MAC300XA3-1 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
MAC300XA3-1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng MAC300XA3-1 trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của MAC300XA3-1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của MAC300XA3-1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá