| Tên thương hiệu: | Samsung |
| Số mẫu: | LTI460WT-L13 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD 46 inch LTI460WT-L13 1366 * 768 Cho biển báo kỹ thuật số
LTI460WT-L13 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTI460WT-L13 |
| Kích thước đường chéo | 46" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 34PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1018.35 ((W) × 572.544 ((H) mm |
| Mở Bezel | 1024.4 ((W) × 578.6 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 1083 ((W) × 627 ((H) × 68,9 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 41%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1200: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 10/6 (Typ.) ((Tr/Td), 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | S-PVA, thường màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn hậu | 48 PCCCFL, 50K giờ, với Inverter |
| Vật thể | 19.2kg (tối đa) |
| Sử dụng cho | Biểu hiệu kỹ thuật số |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 8-bit), 30 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| Màn hình LCD 46 inch LTI460WT-L13 1366 * 768 Cho biển báo kỹ thuật số | |
LTI460WT-L13 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LTI460WT-L13 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LTI460WT-L13 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LTI460WT-L13 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LTI460WT-L13 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá