| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ZS050YMM-N40 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình lcd nhỏ 5,0 inch ZS050YMM-N40 1080 * 1080 cho mét
ZS050YMM-N40 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ZS050YMM-N40 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 1080 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 127.008 ((W) × 127.008 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 136.531 ((W) × 132.208 ((H) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 40 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | WLED, 30K giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình tròn,công cụ và đồng hồ,công cụ gia dụng |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 50 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C |
| Màn hình lcd nhỏ 5,0 inch ZS050YMM-N40 1080 * 1080 cho mét | |
ZS050YMM-N40 màn hình LCD
![]()
ZS050YMM-N40 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán ZS050YMM-N40 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là ZS050YMM-N40 không? giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn ZS050YMM-N40 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu ZS050YMM-N40 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá