| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ZS050YMM-J40 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ZS050YMM-J40 5.0 inch 1080 * 1080 màn hình lcd Panel cho thiết bị gia dụng
ZS050YMM-J40 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ZS050YMM-J40 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 1080 215PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 127.008 ((W) × 127.008 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 136.531 ((W) × 132.208 ((H) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 40 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Được thiết kế cho | Màn hình tròn,công cụ và đồng hồ,công cụ gia dụng |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường truyền dữ liệu) 50 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/5.0/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C |
| ZS050YMM-J40 5.0 inch 1080 * 1080 màn hình lcd Panel cho thiết bị gia dụng | |
ZS050YMM-J40 màn hình LCD
![]()
ZS050YMM-J40 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Anh có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là ZS050YMM-J40 không? giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn ZS050YMM-J40 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu ZS050YMM-J40 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán ZS050YMM-J40 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá