| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | ZJ015PD-01C |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
ZJ015PD-01C 1,5 inch 320 * 320 màn hình lcd chất lượng cao
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | ZJ015PD-01C |
| Kích thước đường chéo | 1.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 320 213PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 38.1024 ((W) × 38.1024 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 41.5 ((W) × 44.91 ((H) × 1.57 ((D) |
| Độ sáng | 270 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60% NTSC |
| Vật thể | TBD |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) 20:1 (Typ.) (RF) |
| Chế độ làm việc | T-MVA, thường màu đen, phản xạ |
| Phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Đèn hậu | 3S1P WLED, không có tài xế |
| Sử dụng cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | MIPI (1 đường dữ liệu), 20 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/2.8V (Loại) ((VDDIO/VDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| ZJ015PD-01C 1,5 inch 320 * 320 màn hình lcd chất lượng cao | |
ZJ015PD-01C LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
ZJ015PD-01C bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của ZJ015PD-01C ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu? ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của ZJ015PD-01C?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá