| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | X139BLB01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD nhỏ 1,39 inch X139BLB01.0 400 * 400 cho màn hình tròn
X139BLB01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | X139BLB01.0 |
| Kích thước đường chéo | 1.39" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 400 287PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 35.4 ((W) × 35.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 38.6 ((H) × 40.5 ((V) × 0.79 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (1 đường dữ liệu), 24 chânConnector |
| Cung cấp điện | 1.8/2.8V (Loại) ((VDDIO/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình LCD nhỏ 1,39 inch X139BLB01.0 400 * 400 cho màn hình tròn | |
X139BLB01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
X139BLB01.0 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu X139BLB01 không?0?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu X139BLB01.0 ?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của X139BLB01.0?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá