| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M270Dan08.R Tế bào |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M270DAN08.R CELL 27.0 inch 2560 * 1440 màn hình màn hình LCD
M270DAN08.R CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M270DAN08.R CELL |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 123PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 596.736 ((W) × 335.664 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 608.9 × 349.6 × 1.34 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 50%), Hard coating (3H), Reflection |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 900: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 2.8% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 77% DCI-P3 |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 700g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 180Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 8 tích hợp |
| Loại giao diện | eDP (4 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), Kết nối 40 chân |
| Cung cấp điện | 12V (Tí hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M270DAN08.R CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M270DAN08.R CELL LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?M270DAN08.R CELL?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM270DAN08.R CELL ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM270DAN08.R CELL với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá