| Tên thương hiệu: | Winstar |
| Số mẫu: | WEO128128HLAP3N00000 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1.5 inch WEO128128HLAP3N00000 128 * 128 màn hình LCD
WEO128128HLAP3N00000 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Winstar |
| Mô hình P/N | WEO128128HLAP3N00000 |
| Kích thước đường chéo | 1.5" |
| Loại bảng | PM-OLED, OLED |
| Nghị quyết | 128×128 121PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 26.86 ((W) × 26.86 ((H) mm |
| Mở Bezel | 28.86 ((W) × 28.86 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 33.8 ((W) × 36.5 ((H) × 2.21 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 150 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100001 (Chỉ trong vài phút) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 0.01/0.01 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu xám (Y) |
| Loại đèn | tự động, 50K giờ |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COGBin-in CH1120 |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Đeo được, màn hình tròn |
| Giao diện tín hiệu | 8-bit 8080 và cổng, SPI 3/4 dây, I2C, 24 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.0/14.5V (Loại) ((VDD/VPP) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| 1.5 inch WEO128128HLAP3N00000 128 * 128 màn hình LCD | |
WEO128128HLAP3N00000 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
WEO128128HLAP3N00000 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi WEO128128HLAP3N00000 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa WEO128128HLAP3N00000 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn WEO128128HLAP3N00000 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá