| Tên thương hiệu: | Winstar |
| Số mẫu: | WEO128128BWPP3N00001 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới 1,2 inch 128*128 WEO128128BWPP3N00001 cho thiết bị đeo
WEO128128BWPP3N00001 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Winstar |
| Mô hình P/N | WEO128128BWPP3N00001 |
| Kích thước đường chéo | 1.2" |
| Loại bảng | PM-OLED, OLED |
| Nghị quyết | 128×128 108PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 30 ((W) × 30 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 37.18 ((W) × 41.23 ((H) × 2.25 ((D) mm |
| Độ sáng | 80 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | Màu xám ((W) |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | Với Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 20001 (Chỉ trong vài phút) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Thời gian phản ứng | 0.01/0.01 (Loại) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | bản thân, 20K giờ |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Đeo được, màn hình tròn |
| IC trình điều khiển | COGBin-in SSD1327ZB |
| Giao diện tín hiệu | 8-bit 6800/8080 song song, 4-wire SPI, I2C, 24 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.0/14.5V (Loại) ((VCI/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| Màn hình LCD mới 1,2 inch 128*128 WEO128128BWPP3N00001 cho thiết bị đeo | |
WEO128128BWPP3N00001 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
WEO128128BWPP3N00001 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa WEO128128BWPP3N00001 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn WEO128128BWPP3N00001 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi WEO128128BWPP3N00001 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá