| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | M320Qan02.d |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M320QAN02.D màn hình LCD 4K
M320QAN02.D Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M320QAN02.D |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 137PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 708.48 ((W) × 398.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 721.68 ((W) × 417.93 ((H) × 16.47 ((D) mm |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 5 (Loại) ((G đến G) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AHVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 1.07B 93% DCI-P3 |
| Đèn hậu | WLED [11S4P × 2CN], 30K giờ, lái xe W / O |
| Vật thể | 40,80±0,24kg |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ làm mới | 160Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Loại tín hiệu | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Tối đa. | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
| M320QAN02.D màn hình LCD 4K | |
M320QAN02.D LCD Panel Xuất và gói:
![]()
M320QAN02.D LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của M320QAN02.D?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán M320QAN02.D?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không? M320QAN02.Dbằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá