| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | WB014ZNM-N00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
454 * 454 màn hình LCD 1,39 inch WB014ZNM-N00 cho thiết bị đeo
WB014ZNM-N00 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | WB014ZNM-N00 |
| Kích thước đường chéo | 1.39" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 454 ((RGB) × 454 325PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 35.412 ((W) × 35.412 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 38.212 ((W) × 39.372 ((H) mm |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 103%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 2.64g |
| Bề mặt | Với Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 200001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | - |
| Thời gian phản ứng | 3 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Loại đèn | bản thân |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Đeo được, màn hình tròn |
| IC trình điều khiển | COGBin-in RM67162FI |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (1 đường dữ liệu), 20 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.0/4.6/-2.4V (Loại) ((VDDIO/VCI/ELVDD/ELVSS) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| 454 * 454 màn hình LCD 1,39 inch WB014ZNM-N00 cho thiết bị đeo | |
WB014ZNM-N00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
WB014ZNM-N00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn WB014ZNM-N00 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho WB014ZNM-N00 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho WB014ZNM-N00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa WB014ZNM-N00 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá