| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM033XDHG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD nhỏ 2,4 inch TM033XDHG01 320*320
TM033XDHG01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM033XDHG01 |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 320 135PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 60 ((W) × 60 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 66.2 ((H) × 69.3 ((V) × 2.81 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 750 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 54%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S1P], 20K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 22.5±10g |
| Được thiết kế cho | Chiếc màn hình ô tô, màn hình tròn, dụng cụ và đồng hồ |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (1 đường dữ liệu), 17 pinFPC |
| Cung cấp điện | 2.8/2.8V (Loại) ((VDD/VDDI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Màn hình LCD nhỏ 2,4 inch TM033XDHG01 320*320 | |
TM033XDHG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM033XDHG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu TM033XDHG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho TM033XDHG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa TM033XDHG01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn TM033XDHG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá