| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM016XDZ00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mới 1,5 inch 240*240 TM016XDZ00 màn hình LCD màn hình lcd
TM016XDZ00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM016XDZ00 |
| Kích thước đường chéo | 1.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 240 156PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 38.88 ((W) × 38.88 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 49.29 ((H) × 43.68 ((V) × 2.59 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3501 (tối đa) (TM) |
| Xem hướng | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25/50 (Loại./Tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 60/60/46/30 (loại) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 65K/262K 55%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [1S3P], W/O Driver |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Loại giao diện | 16-bit 8080 song song, 27 pinFPC |
| Cung cấp điện | 2.8V (Như) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Mới 1,5 inch 240*240 TM016XDZ00 màn hình LCD màn hình lcd | |
TM016XDZ00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM016XDZ00 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng TM016XDZ00 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của TM016XDZ00 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa TM016XDZ00 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của TM016XDZ00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá