| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM013XDHG30 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
màn hình lcd mini 1,26 inch TM013XDHG30 cho màn hình tròn
TM013XDHG30 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM013XDHG30 |
| Kích thước đường chéo | 1.26" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 276 ((RGB) × 240 218PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 32.085 ((W) × 27.9 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 41.5 ((H) × 41.5 ((V) × 2.88 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K 70%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3S1P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | PCAP, I2C |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit) + SPI, 40 pin |
| Cung cấp điện | 1.8/2.8V (Loại) (IOVCC/VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| màn hình lcd mini 1,26 inch TM013XDHG30 cho màn hình tròn | |
TM013XDHG30 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TM013XDHG30 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa TM013XDHG30 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của TM013XDHG30?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng TM013XDHG30 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của TM013XDHG30 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá