| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TL062FYXC01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 6,2 inch TL062FYXC01 1080*2244
TL062FYXC01 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TL062FYXC01 |
| Kích thước đường chéo | 6.2" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 2244 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) × 141.372 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 69.44 ((W) × 145.272 ((H) × 0.28 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | 0.14+0.14 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 83% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 1500: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) ms |
| Khả năng truyền | - |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHimax 83112A, FT8719 |
| Cung cấp điện áp | 1.8/5.5/-5.5V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 75 °C |
TL062FYXC01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
TL062FYXC01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?TL062FYXC01bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaTL062FYXC01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTL062FYXC01 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá