| Tên thương hiệu: | PVI |
| Số mẫu: | PO023TX1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Bảng LCD nhỏ 2.3 inch PO023TX1 240 * 240 1000 cd / m2 cho máy đo
PO023TX1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | PVI |
| Mô hình P/N | PO023TX1 |
| Kích thước đường chéo | 2.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 240 ((RGB) × 240 105PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 57.96 ((W) × 57.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 75.6 ((W) × 75.7 ((H) × 7.94 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 1000 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 75/75/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 65K |
| Nguồn ánh sáng | WLED [2S1P], 30K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Ánh sáng cao ngoài trời,Tấm hiển thị ô tô,Tấm hiển thị tròn,các dụng cụ và đồng hồ |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | CPU, 30 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3/3.3V (tối đa) ((VCI/VDDI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 80 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| Bảng LCD nhỏ 2.3 inch PO023TX1 240 * 240 1000 cd / m2 cho máy đo | |
PO023TX1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
PO023TX1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của PO023TX1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán PO023TX1 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn PO023TX1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá