| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | P236RVN02.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
23.6 inch P236RVN02.0 1280 * 1280 màn hình lcd cho Digital Signage
P236RVN02.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | P236RVN02.0 |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 1280 54PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 600.384 ((W) × 600.384 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 700 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 8 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | AMVA3, thường là màu đen, truyền. |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | WLED, 50K giờ, với LED Driver |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Digital Signage, ngoài trời sáng cao, màn hình tròn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Bộ kết nối LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 23.6 inch P236RVN02.0 1280 * 1280 màn hình lcd cho Digital Signage | |
P236RVN02.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
P236RVN02.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của P236RVN02.0 một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Anh có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn P236RVN02 không?0 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu P236RVN02.0 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán P236RVN02.0 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá