| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM014M470x |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LPM014M470x 1.4 inch 280 * 280 30 pin màn hình bảng điều khiển lcd
LPM014M470x LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM014M470x |
| Kích thước đường chéo | 1.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 280 ((RGB) × 280 201PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 35.28 ((W) × 35.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 38.08 ((W) ×38.78 ((H) ×1 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥2) |
| Chế độ hiển thị | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 64 23%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 30Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.20g (Typ.) |
| Ứng dụng | Đeo được, màn hình tròn |
| Giao diện tín hiệu | Dữ liệu song song (1ch, 6-bit), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.2/4.5V (Loại) ((VDD1/VDD2) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LPM014M470x 1.4 inch 280 * 280 30 pin màn hình bảng điều khiển lcd | |
LPM014M470x LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM014M470x LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LPM014M470x không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM014M470x không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LPM014M470x bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LPM014M470x một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá