| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM014M470A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Small 1.4 inch 280*280 LPM014M470A màn hình lcd bảng điều khiển cho Round Display
LPM014M470A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM014M470A |
| Kích thước đường chéo | 1.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 280 ((RGB) × 280 201PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 35.28 ((W) × 35.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 38.08 ((H) ×38.78 ((V) ×1 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥2) |
| Chế độ hoạt động | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | 64 23%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 2.20g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Dữ liệu song song (1ch, 6-bit), 30 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.2/4.5V (Loại) ((VDD1/VDD2) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Small 1.4 inch 280*280 LPM014M470A màn hình lcd bảng điều khiển cho Round Display | |
LPM014M470A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM014M470A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM014M470A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LPM014M470A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LPM014M470A một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LPM014M470A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá