| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM013M501A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1.34 inch LPM013M501A 320 * 320 bảng lcd cho Wearable
LPM013M501A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM013M501A |
| Kích thước đường chéo | 1.34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 320 238PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 34.08 ((W) × 34.08 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 37.68 ((W) × 38.49 ((H) × 1.96 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 10 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 251 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥2) |
| Chế độ hoạt động | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | 262K 23%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [1S2P], W/O Driver |
| Trọng lượng | TBD |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (1 đường dữ liệu), 24 chânConnector |
| Cung cấp điện | 1.8/3.1V (Loại) ((VDDI/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| 1.34 inch LPM013M501A 320 * 320 bảng lcd cho Wearable | |
LPM013M501A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM013M501A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LPM013M501A bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LPM013M501A một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LPM013M501A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM013M501A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá