| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM013M461B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LPM013M461B 1.29 inch 260 * 260 30 pin màn hình LCD màn hình lcd bảng điều khiển
LPM013M461B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM013M461B |
| Kích thước đường chéo | 1.29" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 260 ((RGB) × 260 201PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 32.76 ((W) × 32.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 35.56 ((H) × 36.26 ((V) × 1.01 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥2) |
| Chế độ hoạt động | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | 64 23%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 1.90g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ khung hình | 30Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Dữ liệu song song (1ch, 6-bit), 30 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.2/4.5V (Loại) ((VDD1/VDD2) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| LPM013M461B 1.29 inch 260 * 260 30 pin màn hình LCD màn hình lcd bảng điều khiển | |
LPM013M461B LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LPM013M461B LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LPM013M461B một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LPM013M461B không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM013M461B không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LPM013M461B bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá