| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM013M091D |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mini 1.34 inch 320 * 300 LPM013M091D màn hình LCD 60Hz
LPM013M091D LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM013M091D |
| Kích thước đường chéo | 1.34" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 300 238PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 34.08 ((W) × 31.95 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 37.28 ((H) × 38.18 ((V) × 1.65 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 10 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | 262K 23%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [1 bộ], W/O Driver |
| Trọng lượng | 2.90g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (1 đường dữ liệu), 20 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/3.1V (Loại) ((VDDI/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Mini 1.34 inch 320 * 300 LPM013M091D màn hình LCD 60Hz | |
LPM013M091D LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM013M091D LCD Panel FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM013M091D không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá