| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM013M091A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HOT SELL 1.34 inch LPM013M091A 320*300 262K màn hình LCD
LPM013M091A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM013M091A |
| Kích thước đường chéo | 1.34" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 300 238PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 34.08 ((W) × 31.95 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 37.28 ((W) × 38.18 ((H) × 1.75 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K 23%NTSC |
| Loại đèn | 1 PCSWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.80g (Typ.) |
| Ứng dụng | Đeo được, màn hình tròn |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (1 đường dữ liệu), 23 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 1.8/3.1V (Loại) ((VDDI/VCI) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| HOT SELL 1.34 inch LPM013M091A 320*300 262K màn hình LCD | |
LPM013M091A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM013M091A bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM013M091A không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá