| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | E090AWA6 R1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
9.0 inch E090AWA6 R1 1280 * 720 Màn hình LCD cho màn hình ô tô
Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | E090AWA6 R1 |
| Kích thước đường chéo | 9.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1280 ((RGB) × 720, WXGA 163PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 198.72 ((W) × 111.78 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 209.52 × 124.38 × 1.23 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 4.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 70% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, Không có tài xế |
| Trọng lượng | 85.0/90.0g (Loại./Tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Xây dựng trong COG 1 nguồn + 2 chip cổng |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 40 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
E090AWA6 R1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
E090AWA6 R1 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?E090AWA6 R1bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnE090AWA6 R1?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaE090AWA6 R1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiE090AWA6 R1?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá