| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM010R030B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LPM010R030B 0,99 inch 180 * 180 màn hình LCD màn hình lcd Panel
LPM010R030B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM010R030B |
| Kích thước đường chéo | 0.99" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 180 ((RGB) × 180 182PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 25.11 ((W) × 25.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | 26.11 ((W) × 26.11 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 29.51 ((W) × 31.11 ((H) × 1.156 ((D) |
| Độ sáng | - |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥2) |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Độ sâu màu sắc | 64 23% NTSC |
| Vật thể | 1.50g |
| Tỷ lệ làm mới | 30Hz |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| Chế độ làm việc | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | Dữ liệu song song (1ch, 6-bit), 24 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.2/4.5/6.6V (Loại) ((VLCD/VDDP/VDDC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LPM010R030B 0,99 inch 180 * 180 màn hình LCD màn hình lcd Panel | |
LPM010R030B màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LPM010R030B LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM010R030B không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LPM010R030B trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LPM010R030B?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá