| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM010R030A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Máy theo dõi màn hình LCD nhỏ 0,99 inch LPM010R030A 180 * 180 24 chân
LPM010R030A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM010R030A |
| Kích thước đường chéo | 0.99" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 180 ((RGB) × 180 182PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 25.11 ((W) × 25.11 ((H) mm |
| Mở Bezel | 26.11 ((W) × 26.11 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 29.51 ((W) × 31.11 ((H) × 1.156 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 201 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | 60/65/65/60 (loại) ((CR≥2) |
| Chế độ hiển thị | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 3/6 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 64 11%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 30Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Đeo được, màn hình tròn |
| Giao diện tín hiệu | Dữ liệu song song (1ch, 6-bit), 24 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.2/4.5/6.6V (Loại) ((VLCD/VDDP/VDDC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Máy theo dõi màn hình LCD nhỏ 0,99 inch LPM010R030A 180 * 180 24 chân | |
LPM010R030A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LPM010R030A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LPM010R030A?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LPM010R030A?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM010R030A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá