| Tên thương hiệu: | JDI |
| Số mẫu: | LPM010M297B |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LPM010M297B 1,0 inch 208 * 208 màn hình LCD 60Hz cho màn hình tròn
LPM010M297B LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | JDI |
| Mô hình P/N | LPM010M297B |
| Kích thước đường chéo | 1.0" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 208 ((RGB) × 208 200PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 26.2912 ((W) × 26.2912 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 29.291 ((W) × 30.591 ((H) ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 301 (Typ.) (RF) |
| góc nhìn | 65/65/65/65 (loại) |
| Phản ứng | 4/6 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | ECB, thường màu đen, phản xạ |
| Độ sâu màu sắc | 8 23%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | 3 dây SPI, 8 chân FPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| LPM010M297B 1,0 inch 208 * 208 màn hình LCD 60Hz cho màn hình tròn | |
LPM010M297B màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LPM010M297B LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LPM010M297B trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LPM010M297B?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LPM010M297B không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá