| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | H139BLN01.1 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HOT SELL 1,39 inch H139BLN01.1 300 cd/m2 24 pin màn hình LCD
H139BLN01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | H139BLN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 1.39" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 400 287PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 35.4 ((W) × 35.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 38.6 ((H) × 40.5 ((V) × 0.79 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 103%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | bản thân |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COF Được xây dựng trong RM69080 |
| Loại giao diện | MIPI (1 đường dữ liệu), 24 chânConnector |
| Cung cấp điện | 1.8/2.8/4.6/-2.4V (Loại) ((VDDIO/VCI/ELVDD/ELVSS) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| HOT SELL 1,39 inch H139BLN01.1 300 cd/m2 24 pin màn hình LCD | |
H139BLN01.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
H139BLN01.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của H139BLN01.1 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
H: Tôi sẽ nhận hàng hóa H139BLN01.1 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn H139BLN01.1 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá