| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | H139BLN01.0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
H139BLN01.0 400*400 1,39 inch 10000: 1 màn hình LCD
H139BLN01.0 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | H139BLN01.0 |
| Kích thước đường chéo | 1.39" |
| Loại bảng | AM-OLED, OLED, Mô-đun đầy đủ |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 400 287PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 35.4 ((W) × 35.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 40.5 × 38,6 × 0,79 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10000: 1 (Min.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Phản ứng | 2/2 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100% NTSC |
| Đèn hậu | bản thân |
| Vật thể | 2.15±0.33g |
| Sử dụng cho | Đeo được, màn hình tròn |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Được tích hợp COFRM69080 |
| Loại tín hiệu | MIPI (1 đường dữ liệu), 24 chân |
| Cung cấp điện áp | 1.8/2.8/4.6/-2.4V (Loại) ((VDDIO/VCI/ELVDD/ELVSS) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| H139BLN01.0 400*400 1,39 inch 10000: 1 màn hình LCD | |
H139BLN01.0 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
H139BLN01.0 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
H: Tôi sẽ nhận hàng hóa H139BLN01.0 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn H139BLN01.0 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của H139BLN01.0 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá