| Tên thương hiệu: | Ortustech |
| Số mẫu: | COM31H3P76ULC |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
480*480 COM31H3P76ULC màn hình LCD 3,1 inch cho máy cầm tay
Thông tin chi tiết về sản phẩm:
| Thương hiệu | Ortustech |
| Mô hình P/N | Đề xuất của EU |
| Kích thước đường chéo | 3.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 480 155PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 78.62 ((W) × 78.62 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 88.83 ((W) × 91.43 ((H) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 7001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | VA, thường là màu đen, phản xạ |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 50 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | 7S1PWLED, 50K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 50.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Máy cầm tay & PDA, màn hình tròn |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 50 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/3.3V (Loại) (((VDD/IOVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C |
| 480*480 COM31H3P76ULC màn hình LCD 3,1 inch cho máy cầm tay | |
COM31H3P76ULC LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
COM31H3P76ULC FAQ bảng điều khiển LCD:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa COM31H3P76ULC trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn COM31H3P76ULC không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của COM31H3P76ULC với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá