| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | GM126401GFAYBGI2 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mini 2.9 inch GM126401GFAYBGI2 128 * 64 màn hình LCD với mét
GM126401GFAYBGI2 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | GM126401GFAYBGI2 |
| Kích thước đường chéo | 2.9" |
| Loại bảng | STN-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 128×64 48PPI |
| Định dạng pixel | Chiếc hình chữ nhật |
| Khu vực hoạt động | 66.52 ((W) × 33.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | 72.5 ((W) × 41.6 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 93 ((H) × 70 ((V) × 15 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 150 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 31 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 300/300 (tối đa) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 30/30/20/30 (loại) |
| Chế độ hoạt động | STN, Xanh / Xám (Tích cực), Phản xạ |
| Màu hỗ trợ | Đen màu |
| Nguồn ánh sáng | YG-LED, lái xe W/O |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Các dụng cụ và đồng hồ |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | 8-bit song song, 20 pinPad |
| Cung cấp điện | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Mini 2.9 inch GM126401GFAYBGI2 128 * 64 màn hình LCD với mét | |
GM126401GFAYBGI2 màn hình LCD
![]()
GM126401GFAYBGI2 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa GM126401GFAYBGI2 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của GM126401GFAYBGI2?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của GM126401GFAYBGI2?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá