| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG080081DSSWBG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG080081DSSWBG01 800 * 480 màn hình LCD 8,0 inch cho khung ảnh kỹ thuật số
FG080081DSSWBG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG080081DSSWBG01 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176.64 ((W) × 99.36 ((H) mm |
| Mở Bezel | 180.1 ((W) × 103.4 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 192.8 ((W) × 116.9 ((H) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED, 40K giờ, không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 251g (Typ.) |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| FG080081DSSWBG01 800 * 480 màn hình LCD 8,0 inch cho khung ảnh kỹ thuật số | |
FG080081DSSWBG01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
FG080081DSSWBG01 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG080081DSSWBG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG080081DSSWBG01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG080081DSSWBG01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá