| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG080080DSSWBG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc 800*480 8,0 inch FG080080DSSWBG01
FG080080DSSWBG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG080080DSSWBG01 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 116PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 176.64 ((W) × 99.36 ((H) mm |
| Mở Bezel | 180.1 ((W) × 103.4 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 192.8 × 116,9 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | WLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 251g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/10.4/16.0/-7.0V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| Màn hình LCD gốc 800*480 8,0 inch FG080080DSSWBG01 | |
FG080080DSSWBG01 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
FG080080DSSWBG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG080080DSSWBG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG080080DSSWBG01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG080080DSSWBG01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá