| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG080073DSSWBG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Mới 8.0 inch FG080073DSSWBG01 800 * 600 262K màn hình LCD
FG080073DSSWBG01 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG080073DSSWBG01 |
| Kích thước đường chéo | 8.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 125PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 162 ((W) × 121.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 164.8 ((W) × 124.3 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 183 ((W) × 141 ((H) × 9.3 ((D) mm |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | - |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Trọng lượng | 258g (Typ.) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Được thiết kế cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit)40 pin FPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| Mới 8.0 inch FG080073DSSWBG01 800 * 600 262K màn hình LCD | |
FG080073DSSWBG01 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
FG080073DSSWBG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG080073DSSWBG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán FG080073DSSWBG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG080073DSSWBG01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá