| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG070060ASSWAG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
7.0 inch FG070060ASSWAG01 Màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số
FG070060ASSWAG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG070060ASSWAG01 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 154.08 ((W) × 86.58 ((H) mm |
| Mở Bezel | 156.2 ((W) × 88.7 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 164.9 × 100 × 6 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 200: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/65 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | 3S7PWLED, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 162g (Dân loại) |
| Sử dụng cho | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt, 26 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 5.0/5.0/15.0/-10V (Loại) ((AVDD/VCC/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C |
| 7.0 inch FG070060ASSWAG01 Màn hình LCD cho khung ảnh kỹ thuật số | |
FG070060ASSWAG01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
FG070060ASSWAG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG070060ASSWAG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG070060ASSWAG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG070060ASSWAG01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn FG070060ASSWAG01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá