| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG060530DSSWJG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG060530DSSWJG01 6,5 inch màn hình LCD cho ô tô
FG060530DSSWJG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG060530DSSWJG01 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 145PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 76.704 ((H) mm |
| Mở Bezel | 146.2 ((W) × 79.504 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 155.2 ((W) × 89.4 ((H) × 5.8 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 500 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 500: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 10/15 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Đèn hậu | WLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 127g (thông thường) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 50 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 3.3/10.4/16.0/-7.0V (Loại) ((DVDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| FG060530DSSWJG01 6,5 inch màn hình LCD cho ô tô | |
FG060530DSSWJG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
FG060530DSSWJG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa FG060530DSSWJG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days cho tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của FG060530DSSWJG01 với một giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn FG060530DSSWJG01?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG060530DSSWJG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá