| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG050600ANSWBG02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
màn hình LCD 5,6 inch mới FG050600ANSWBG02 320 * 234 cho ô tô
FG050600ANSWBG02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG050600ANSWBG02 |
| Kích thước đường chéo | 5.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 113.28 ((W) × 84.708 ((H) mm |
| Mở Bezel | 116.08 ((W) × 87.51 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 126.5 × 100 × 6 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 6%) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 250: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 50/50/20/40 (Loại) |
| Phản ứng | 15/20 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | 2S7PWLED, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 133g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt, 26 pinFPC |
| Cung cấp điện áp | 5.0/5.0/15.0/-10.0V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| màn hình LCD 5,6 inch mới FG050600ANSWBG02 320 * 234 cho ô tô | |
FG050600ANSWBG02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
FG050600ANSWBG02 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi FG050600ANSWBG02?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG050600ANSWBG02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG050600ANSWBG02 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG050600ANSWBG02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá