| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG050010ANCWA-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
màn hình lcd nhỏ 5,0 inch FG050010ANCWA-01 320 * 234 cho Video Door Phone
FG050010ANCWA-01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG050010ANCWA-01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 79PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 102.72 ((W) × 74.53 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 127.4 ((W) × 92.8 ((H) × 18.5 ((D) mm |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 55/55/15/35 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | - |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1301 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 1 PC CCFL, 10K giờ, với Inverter |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Điện thoại video |
| Giao diện tín hiệu | TFT cụ thể RGB tương tự, 20 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0/5.0/17/-15V (Loại) ((VCC/VDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| màn hình lcd nhỏ 5,0 inch FG050010ANCWA-01 320 * 234 cho Video Door Phone | |
FG050010ANCWA-01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
FG050010ANCWA-01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG050010ANCWA-01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn FG050010ANCWA-01 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi FG050010ANCWA-01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG050010ANCWA-01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá