| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG030562DWSWBG04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
FG030562DWSWBG04 320 * 240 màn hình lcd 3,5 inch cho máy ảnh tĩnh kỹ thuật số
FG030562DWSWBG04 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG030562DWSWBG04 |
| Kích thước đường chéo | 3.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 240, QVGA 115PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 70.08 ((W) × 52.56 ((H) mm |
| Mở Bezel | 73.7 ((W) × 55.3 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 77.8 ((H) × 64.5 ((V) × 3.2 ((D) mm |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 2001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED [3S2P], 40K giờ, lái xe W/O |
| Trọng lượng | 34.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Máy ảnh tĩnh kỹ thuật số, Máy ảnh video kỹ thuật số |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB kỹ thuật số (8/24 bit) + SPI, CCIR601/656, 64 pinFPC |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| FG030562DWSWBG04 320 * 240 màn hình lcd 3,5 inch cho máy ảnh tĩnh kỹ thuật số | |
FG030562DWSWBG04 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
FG030562DWSWBG04 LCD Panel FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG030562DWSWBG04 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (bên sau và phía trước) cho bảng điều khiển LCD của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các mặt hàng tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá