| Tên thương hiệu: | Data Image |
| Số mẫu: | FG020501ANCWA-01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Original packaging/conventional packaging box |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
480*234 2,5 inch FG020501ANCWA-01 250 cd/m2 màn hình lcd
FG020501ANCWA-01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Hình ảnh dữ liệu |
| Mô hình P/N | FG020501ANCWA-01 |
| Kích thước đường chéo | 2.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 216PPI |
| Định dạng pixel | RGB Delta |
| Khu vực hoạt động | 50.21 ((W) × 37.67 ((H) mm |
| Mở Bezel | 54.00 ((W) × 41.47 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 60.2 ((W) × 48.45 ((H) × 6.01 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 50/50/15/35 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1 PCCCFL, 25K giờ, Không có tài xế |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 28.0±3.0g |
| Ứng dụng | Máy ảnh tĩnh kỹ thuật số, Máy ảnh video kỹ thuật số |
| Giao diện tín hiệu | TFT Analog RGB, 24 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 5.0/5.0/5.0/15.0/-12.0V (Loại) ((VCC/VDD/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| 480*234 2,5 inch FG020501ANCWA-01 250 cd/m2 màn hình lcd | |
FG020501ANCWA-01 LCD Panel vận chuyển và gói:
![]()
FG020501ANCWA-01 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôi FG020501ANCWA-01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của FG020501ANCWA-01 ?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu FG020501ANCWA-01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn FG020501ANCWA-01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá